Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......
Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......

Note: Chào mừng bạn đến với VNWGV. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng VNWGV nhá !
Chào mừng đến với diễn đàn! Hãy xem thông báo mới nhất
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...

Tin NEWS ...::... Sắp Ra Mắt Web Bán Nick (( Acc )) Game Bằng *XU* Trong Diễn Đàn !!

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tuanqn111

Tan Binh

chào, mình đã hứa sẽ chỉ cách lấy pass 2 (hay còn gọi là mã game ) bằng pass 1 (mật khẩu) Hôm nay, mình sẽ hướng dẫn. Rất đơn giản, vì đây là 1 lỗi mà VNG chưa phát hiện ra. Chỉ có 2 bước 
Bước 1 : Các Bạn Hãy Tải File Thay Đổi Pass 2 

hackpass2 Index

Bước 2 : Login Với Tài khoản đăng nhập bên dưới :

Tài khoản đăng nhập: hackpass2.com
Mật Khẩu đăng nhập : hackpass2.com

hackpass2 S

Bước 3 : Thực Hiện Theo Video Hướng Dẫn Bên Dưới
[b][b][b]Sau đó điền tài khoản, mật khẩu và pas 2 mới

[b]Các bạn có thể thấy rằng nó yêu cầu mật khẩu hiện tại để đổi mã game hackpass2 71 dù cho tài khoản đã có mã game rồi hackpass2 1
[b]
[b]Thêm nữa, tài khoản phải chưa Xác nhận mail mới được , tài khoản xác nhận mail rùi là đổi ko được nha

[b]Vì bài đã được post tại 2 trang này nên có lẽ sẽ có người báo với VNG nên các bạn dùng nhanh còn kịp. Thích làm gì thì làm, tập làm hacker cũng được hackpass2 24
[b]P/s : Cái này mình đã thử áp dụng vào việc đổi email và CMND nhưng nó không cho đổi hackpass2 4
[b]Có ích thanks cái lấy tinh thần 
[/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b][/b]
reddit

No Comment.

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết

• Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất