Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......
Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......

Note: Chào mừng bạn đến với VNWGV. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng VNWGV nhá !
Chào mừng đến với diễn đàn! Hãy xem thông báo mới nhất
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...

Tin NEWS ...::... Sắp Ra Mắt Web Bán Nick (( Acc )) Game Bằng *XU* Trong Diễn Đàn !!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Đơn Xin Gia Nhập CHP Empty Đơn Xin Gia Nhập CHP Fri Feb 28, 2014 7:50 am

Binz
  • Newbie

tên nhân vật :Phuc_Binz 
nghề nghiệp : truck, buon sung

tieu su : tu nho em song o duoi que cung voi mot bà dì bà hay danh dap em rat da mang co mot lan em bi dì em ruoc danh roi em lien nhay len mot chiec xe cho hang va chiec xe chay thang den thanh pho luc den toi noi em khong biet gi ca va duoc mot chu tot bung nhan lam con nuoi sau khi den 20 tuoi em lien di xin vao cong viec giao truck trong 1 lan di truck thi em bi mot bang dang chay theo cuop truck may ma co mot mat vu CHP di theo nen da cuu em thoat chet tu luc do em mo uoc duoc lam CHP de noi guong anh ay giu yen binh cho thanh pho.
ban da thuoc va thanh thao luat RP va CODE 911 chua: da thuoc va RP tot

vi sao ban muon vao lam CHP :vi muon bat toi pham va giu yen binh cho thanh pho.

ban co hua se khong lam dung va lam dung trach nhiem cua minh: toi xin hua. se khong bao gio lam dung va luon luon lam dung trach nhiem

ban co kinh nghiem lam CHP chua : da co kinh nghiem lam Tat ca faction ngoai tru faction HM.

F8 thongtin: vì laptop ko vao forum duoc nen lam don bang ipad nen ko up hinh duoc thong cam.

Mong LD CHP se duyet cho em vao lam CHP.
Ký tên:
Binz

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]