Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......
Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......

Note: Chào mừng bạn đến với VNWGV. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng VNWGV nhá !
Chào mừng đến với diễn đàn! Hãy xem thông báo mới nhất
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...

Tin NEWS ...::... Sắp Ra Mắt Web Bán Nick (( Acc )) Game Bằng *XU* Trong Diễn Đàn !!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

Tui là Eva_Adam xin Từ Chức Vụ Admin Lý Do: Chán Nản + sever Mở 5h30 mình ko chơi dc Nên quản Lý Không Dc với lại quản lý đã Lâu chả dc len 1 chúc Admin ji cao Nhưng mình vẫn chơi Sver của Akito xin cám Ơn  Các Bạn

WGV1
WGV1
  • VIP LV.1(S)

tu chuc a , hahahahahhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

ukm chán Quá chả còn  ji admin 4 set xe cho nember nó cữ bảo set vip Money cho no nó chưa có chả set dc  còn bị nghe chửi

WGV1
WGV1
  • VIP LV.1(S)

bay gio thi the nay chu luc mat chuc moi biet kho la the nao em oi hahahhahha than tuong than tuong than tuong chi giao chi giao chi giao chi giao chanh chanh chanh

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

tui lam admin nhieu roi chan qua Vi sao Admin ai Cung di Theo Minh Xin So /baocao thi gap tui nhieu roi set xe cho no dc ma no bao set vip money thi Khong set dc no chui Que nhu cho

Kid_Theif
  • Vua Của 3 Triều Đại

Gru`````` .....  Gru`````` .....  Gru`````` .....  Gru`````` .....  Gru`````` ..... buồn quá  k tiển nha =]] pp

Ethan_Zues
  • Newbie

tui the^' cho~ cho Smile

Badao_Satthu
Badao_Satthu
  • Trung Cap

oh the a

Mr_Phuong
  • Tan Binh

di di cho dep troi Very Happy ~~ co thay mi online dau ma keu lam da lau lau , co lam lau ma luc open sv ta lam admin toi nay chang thay bong dang mi dau het ~~ len cai beep gi gio

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]