Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......
Web Game Viet VN
Chào Mừng Bạn Đến Với Forum Web Game Viet Trong Viet Nam ! Trong Forum Có Tổng Hợp : Co Game , Hack Game , Sự Kiện , GTA Online , ......

Note: Chào mừng bạn đến với VNWGV. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng VNWGV nhá !
Chào mừng đến với diễn đàn! Hãy xem thông báo mới nhất
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...
Update...

Tin NEWS ...::... Sắp Ra Mắt Web Bán Nick (( Acc )) Game Bằng *XU* Trong Diễn Đàn !!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

mới hôm qua thằng trẻ trâu admin nào WGV đã bend nick WGV_Alvin cho nên buôn quá Alivin quyết định tạo cho mình 1 cái server và dùng mode VN:RP
mới Open là Menber ỡ đâu ào ào như nước đổ mới đầu Alvin mở 0/20 xong số men liên tục gia tăng đến 20/20 đông cả serve rồi Alvin tắt samp-server chỉnh lại 50 men thế là serve Alvin còn nhiều Men hơn cả Akito
 -mơi đầu có 15.16 men cái lên dần dần trong đó có cả Jay_Man _Ken_vvvvv.đều là bạn đồng hành của Alvin 
*không phãi mode của Alvin víp đâu mà do sự nhất quyết và kết nối chia sẽ Open cho tất cả mọi người chơi vui vẽ họ thất rất hài lòng 
Tuy mode cùi nhưng đó cũng là 1 kỷ lục của Alvin mới Open đã Có Men nhìu rồi 
đây cũng là 1 bài học đáng giá cho các admin không nên tự sướng và Ủy quyền về mình xin gì cũng k cho
lol! lol! À quên IP serve mình là IP:113.162.117.245
có những đều bí ẫn hấp dẫn không thể tiết lộ ai muốn vào mời nha theo Alvin thì các bạn nên chơi serve của Akito thì tốt nhất 
Quá Khứ Pùn đã thêm một ảnh mới.

Đen thế thằng nào Bend WGV_Alvin rồi 1377588_210606285779528_1739012677_n
Thích ·  · =100004904741460&p[1]=1073741835&profile_id=100004904741460&share_source_type=unknown]Chia sẻ · khoảng một phút trước · 

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

đưa cái yahoo đi

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

yahoo: lengochai1999

WGV1
WGV1
  • VIP LV.1(S)

botay@.com 2 thang`

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

người Band hình như là Nobita vì Alvin quảng Cáo Sever khác trong sa-mp.hopto.org nên nobita nó band

WGV1
WGV1
  • VIP LV.1(S)

toi nghiep ((chut chut chut .....))

Mr_Vietnam
Mr_Vietnam
  • Tu Do

Alvin nó rất tốt hôm trước nó open sv ta vô xin nó admin, cái gì nó cũng cho mà lúc đó sever có khoảng 35/50 mem Very Happy

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

Công nhận sv Alvin cao thượng ghê Men Như Kiến chắc tương lai sẽ 100 200 men đây 
hahahaha

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

uk chơi đểu như chó có sever mà ko kéo mem qua WGv mà kéo qua sever ông còn spam yahoo tui nữa bó tay ông

Akito
Akito
  • Admin

^^ LOL MEN !!

AdminEva
AdminEva
  • Cao Cap

spam 1 lần nữa ddos chết đó =)) hỏi Ne-rp.vn.ae bao nhiêu đưa ddos bên nó 1 đữa ddos sever WGV + baoloc tui biết tui kêu 5 đữa bạn ddos cho banh sever mà chưa chừa vẫn mở Smile)

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

Vì thằng Akito nó BanIp
Pùn tình nên z chứ kéo men cho nó đc cái gì đâu nhờ thằng   VietNam kêu tui kéo men dùm cho sv ngày hôm đó tui kéo men sv tui qua sv nó còn gì 
Ns chúng đc cái gì 
Được cái mode WGV của nó làm gì
mà thooy cũng tks Akito

Mr_Vietnam
Mr_Vietnam
  • Tu Do

ukm Smile) mà mode đó xài dc hk

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

không thằng supper bên server bảo lộc nó nói "thằng Akito làm gì mà biết fix mode hèn gì sv nó ít men không thấy à Nó ngu lắm" đó là thằng super Khung chủ sv baoloc nó nói Akito đừng giận nó nó hack mất sv giống thằng vuagame đó 
Alvin xin hết

Akito
Akito
  • Admin

HO ho Thanks men !! ^^

Alvin
Alvin
  • Giao Chu Pro

sr Akito nha
Tui về server kéo men qua server cậu , cậu cho mình làm admin o.ke
vã lại server mình Men đông hơn cậu 80% đó 41 men o.ke chưa
 nếu đc pm yahoo:WGV_Alvin

Kid_Theif
  • Vua Của 3 Triều Đại

m biến mẹ khỏi 4rum và SV dii9 ALVIn có m làm t chướng mắt quá

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]